UJUMBE WA MAPENZI JIONI YA LEO KWA UMPENDAE..,

Mwambie mpenzi wako maneno haya jioni ya leo kuionyesha thamani yake kwako, pia furaha unayoipata kuwa naye kwenye mapenzi

Nikipoteza kitu cha thamani nitauzunika nitasahau ila….., ila nkikupoteza ww mpenzi wangu sitopata furaha maisha yangu yote…., ki-ukweli nakupenda naomba mungu penzi letu liendelee kukua na kuwa na mafanikio kila kukicha.

Comments

Popular posts from this blog

SIMULIZI……..SHANGAZI NAE ANATAKA – 10

KITUNGUU SAUMU, TANGAWIZI NA ASALI KIBOKO YA MISULI YA UUME SOMA HII

SHANGAZI NAE ANATAKA-02